Cáp quang AMP 12 core Single Mode

33,000 

  •  Các sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu.
  • Sợi quang nằm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Ống đệm lỏng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
  •  Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
  • Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường
So sánh

Mô tả

Cáp quang AMP 12 core Single Mode  12Fo, 12 sợi, 12 core, 12 lõi. P/N: 1-1427434-4.

Là loại cáp quang Single mode 12 fo amp có kim loại hoặc phi kim loại. Bên trong cáp quang có 12 sợi quang học làm bằng chất liệu thủy tinh. Cáp sợi quang AMP 12fo singlemode 9/125µM được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640.

Phân loại và cấu trúc cáp quang AMP Single mode 12Fo, 12 sợi, 12 core, 12 lõi

Cáp quang amp 12fo single mode 12 sợi quang có sẵn nhiều loại như: cáp bọc thép và không bọc thép với cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) và dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube).

  • Cấu trúc dạng ống đơn sẽ có một ống buffer bên trong sợi cáp. Với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô. Cùng với một dải thép gấp nếp (loại bọc thép) và lớp vỏ bằng chất polyethylene (MDPE) bên ngoài. Cấu trúc đường kính single loose tube nhỏ tiết kiệm không gian bên trong ống dẫn.
  • Cấu trúc dạng nhiều ống buffer sẽ có thêm nhiểu lớp đệm gồm nhiều sợi dây căng nhỏ chống nước. Và lớp vỏ polyethylene bên ngoài. Vỏ cáp có màu đen và làm bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng trong thi công.

Cáp quang single mode amp 12fo hoàn toàn đáp ứng những yêu cầu về hiệu suất. Đối với cáp có cấu trúc bọc thép giúp tăng tính chịu lực thích hợp khi chôn trực tiếp. Cáp quang amp được thiết kế dạng ống đơn với đường kính nhỏ giúp tiết kiệm chỗ hơn. Tất cả thích hợp cho đường cáp trục chính nối những tòa nhà (treo trên không, đi trong ống, hay chôn trực tiếp). Chuẩn màu theo TIA nhận dạng dễ dàng. Lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trời. Vòng thép quấn trong cáp tăng tính chịu lực, bền vững và bảo vệ khỏi động vật gặm nhấm.

Thông số kỹ thuật Cáp quang AMP 12 core Single Mode

Singlemode
(1310nm/1550nm)
Suy hao tối đa 0.4/0.4 dB/km
Băng thông OFL Not Applicable
Băng thông 850nm Laser Not Applicable
Khoảng cách 1000BASE-SX 2-5000 m
Khoảng cách 1000BASE-LX 2-5000 m
Khoảng cách 10GBASE-SR NST
Khoảng cách 10GBASE-LX4 2-10000 m
Vận hành Thi công Lưu giữ
-40°C đến +70°C -20°C đến +60°C -40°C đến +70°C
(-40°F đến +160°F) (-22°F đến +140°F) (-40°F đến +160°F)

 

Loại cáp Số Fiber Nominal O.D.
mm (in)
Trọng lượng
kg/km (lbs/1000ft)
Sức căng cho phép Bán kính cong tối thiểu
Thi công
N (lbf)
Cố định
N (lbf)
Thi công
mm (in)
Cố định
mm (in)
Armored
12 10.7 (0.42) 120 (78) 2700 (600) 890 (200) 214 (8.4) 107 (4.2)

Cáp quang AMP 12 core Single Mode là lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất. Cho những công trình yêu cầu chất lượng tốt.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Cáp quang AMP 12 core Single Mode”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Website này sử dụng Akismet để hạn chế spam. Tìm hiểu bình luận của bạn được duyệt như thế nào.